Manyan Masu Kera Bututun Karfe da Masu Kaya a China |

SSAW Karfe Bututu

Takaitaccen Bayani:

Suna: bututun ƙarfe mai kauri mai laushi;
Takaitaccen Bayani: SSAW, SAWH;
Daidaitacce: API 5L, ASTM A252, AS 1579, da sauransu.
Girma: 219 - 3500 mm;
Kauri daga bango: 5 - 25 mm;
Binciken X-ray 100% wanda ba ya lalatawa;
Gwajin matsin lamba 100% na hydraulic;
Dubawar bayyanar 100%;
Tuntube mu don samun ƙiyasin farashi daga masana'antar bututun ƙarfe ta SSAW ta China.

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Menene bututun SSAW?

SSAW(wanda aka fi sani daSAWH) bututun ƙarfe yana nufin bututun ƙarfe mai kauri wanda aka ƙera da aka ƙera da ƙarfe mai kauri.

Tsarin samar da wannan nau'in bututun ƙarfe ya ƙunshi ci gaba da matse faranti na ƙarfe zuwa siffar karkace da kuma haɗa gefun faranti tare ta hanyar walda ta ciki da waje da ke ƙarƙashin ruwa don samar da ɗinkin walda mai karkace ga bututun.

Wannan nau'in bututun ƙarfe yana da alaƙa da ɗinkin walda mai karkace, kuma ingancinsa mai yawa ya sa ya dace da ƙera bututun ƙarfe masu girman diamita.

Muna Bayarwa

Botop Steel kamfani ne mai kera bututun ƙarfe da aka haɗa da walda daga China, yana ba da nau'ikan ma'auni da girman bututun ƙarfe iri-iri waɗanda za a iya keɓance su don biyan buƙatun aikinku.

Kayayyakin bututun ƙarfe na SSAW da za mu iya samarwa sun haɗa da bututun ƙarfe mai siffar API 5L, ASTM A252, EN 10217, GB/T 9711, da sauran ƙa'idodi da yawa. Bugu da ƙari, muna ba da ayyuka da yawa waɗanda suka haɗa da sarrafa bututun ƙarfe, flanging, kayan haɗin bututu, shafi, fesawa, da sauransu.

Kamfanin samar da bututun ƙarfe na SSAW
2600mm SSAW bututun ƙarfe mai karkace

Amfanin SSAW Steel Bututu

Fa'idar musamman ta bututun SSAW ita ce ikon samar da manyan bututu masu diamita har zuwa mm 3,500, wanda ba zai yiwu ba tare da wasu nau'ikan bututu.

Baya ga wannan, bututun SSAW suna da fa'idodin saurin samarwa da sauri, ikon samar da bututu a cikin tsayin mutum ɗaya, da kuma amfani da dama.

Tsarin Kera SSAW

Samar da bututun ƙarfe na SSAW tsari ne mai sarrafa kansa sosai, wanda ba wai kawai yana inganta ingancin samar da bututun ƙarfe ba, har ma yana tabbatar da ingancin samfurin.

Tsarin Kera SSAW

A wani lokacin ana kiran SSAW daDSAWdomin ana yin aikin walda ta amfani da fasahar walda mai gefe biyu mai zurfi a ƙarƙashin ruwa.

Ka'idojin Aiwatarwa da Maki na gama gari

Daidaitacce Matsakaicin Matsayi
API 5L / ISO3183 / GB/T 9711 Daraja B, X42, X46, X52, X56, X60, X65, X70, X80, PSL1 da PSL2
ASTM A252 Aji na 1, Aji na 2, da Aji na 3
EN 10219 / BS EN 10219 S235JRH, S275J0H, S275J2H, S355J0H, S355J2H
1.0039, 1.0149, 1.0138, 1.0547, 1.0576, 1.0512
EN 10217 / BS EN 10217 P195TR1, P195TR2, P235TR1, P235TR2, P265TR1, P265TR2
1.0107, 1.0108, 1.0254, 1.0255, 1.0258, 1.0259
JIS G 3457 STPY 400
CSA Z245.1 Aji na 241, Aji na 290, Aji na 359, Aji na 386, Aji na 414
GOST 20295 K34, K38, K42, K50, K52, K55
AS 1579
GB/T 3091 Q195, Q215A, Q215B, Q235A, Q235B, Q275A, Q275B, Q345A, Q345B

Duba na ɓangare na uku:

bututun astm a53
bututun api 5l x52 na China

SSAW Karfe BututuAna lodawa:

Jirgin ruwa na ssaw zuwa UAE
jigilar bututun ssaw
Jirgin ruwa na api 5l lsaw zuwa Qatar

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki Masu Alaƙa