Fiye da tan 8000bututun ƙarfe mara sumul na carbonyana cikin ajiya, maki dagaGR.B,X42,X46,X52,X60,X65,X70,da sauransu
| Sunan Samfuri | bututun ƙarfe mara sumul |
| Kayan Aiki | Karfe mai kama da ƙarfe mai kama da ƙarfe mai kama da ƙarfe |
| Daidaitacce | ASTMA53, ASTMA106, ASTMA179, ASTMA192, ASTMA210, ASTM A213, ASTM A335, DIN1629, JIS G3454, EN10219, EN10210 da sauransu |
| Matsayi | Matakan ƙarfe na carbon kamar A53 Gr.B,A106 GrA,B,C,A210 GrA1.Gr.C. SAE1010,SAE1020,SAE1026,SAE1045,SAE1518,SAE1541,ST35,ST45,ST52, P235GH, API 5L Gr.B.X42,X52.X56, da sauransu; ƙarfe mai ƙarfe kamar T5, T9, T11, T12, T22, T23, T91, P1, P2, P5, P9.P11, P12 P22.P91,P92,25CrMo4.34CrMo4,42CrMo4SAE4130,SAE4140,SAE4145,SAE4340,da sauransu |
| Girman girman | O.D13.7mm-762mm; Nauyin jiki;2mm-80mm |
| Hanyar ƙera | An ja sanyi, an birgima da sanyi, an ja ruwan sanyi, an birgima da zafi, an faɗaɗa zafi |
| Yanayin isarwa | Yayin da aka birgima, an rage damuwa, an rufe shi, an daidaita shi, an kashe shi + an hura shi |
| Ƙarshen ƙarshe | Ƙarshen da aka yanke a hankali, ƙarshen da aka yanke a hankali, ƙarshen da aka zare |
| Amfani/Aikace-aikace | Tasoshin matsi, jigilar ruwa, amfani da tsarin. Injina. Sufurin mai da iskar gas, Bincike da haƙa rami, da sauransu |
| Nau'in bututu | Bututun daidaitacce na bututun boiler, bututun injiniya. bututun silinda. bututun layi. da sauransu. |
Botop Steel Pipe ita ce babbar mai ƙera bututun ƙarfe da bututu a ƙasar Sin, muna da bututun ƙarfe mai kama da na carbon mai zagaye don amfani da ruwa da mai a girmansa tsakanin 10 OD zuwa 660 OD, kauri daga 1mm zuwa 100mm. Muna ƙera bututun ƙarfe na carbon LSAW bisa ga ƙa'idodin ƙasashen duniya kamar ASTM, API & DIN. Muna da bututun layi sama da tan 8000 marasa matsala a kowane wata, gabaɗaya za mu iya isar da kayayyaki nan da nan. Amma a lokuta na musamman, idan babu bututun ƙarfe na carbon, za mu iya isar da kayayyaki cikin ɗan gajeren lokaci ta hanyar ma'ajiyar gida ko shigo da su.
Duk namubututun ƙarfekuma ana ba da takaddun gwaji na musamman guda 3.1, bisa ga EN 10204. Ana iya amincewa da takaddun shaida bisa ga 3.2 a lokacin yin oda. Ana karɓar dubawa na ɓangare na uku (BV, SGS, da sauransu)
Shiryawa:
Bututun da ba a iya gani ko kuma shafa mai baƙi/varnish (bisa ga buƙatun abokin ciniki);
6" da ƙasa a cikin fakiti tare da majajjawa biyu na auduga;
Duk ƙarshen biyu tare da masu kare ƙarshen;
Ƙarshen fili, ƙarshen bevel (2" da sama da ƙarshen bevel, digiri: 30 ~ 35°), zare da haɗin kai;
Alamar.
Alamar:
Sunan ko alamar masana'anta
Lambar ƙayyadewa (shekara ko ana buƙata)
Girman (OD, WT, tsawon)
Daraja (A ko B)
Nau'in bututu (F, E, ko S)
Gwaji matsin lamba (bututun ƙarfe mara sumul kawai)
Lambar Zafi
Duk wani ƙarin bayani da aka ƙayyade a cikin odar siye.
Bututu Ƙarshen Beveling
Binciken Diamita na Waje
Zane Baƙi tare da Alama
Duba Kauri a Bango
Haɗawa da Sling
Binciken Ƙarshe
Kayan aikin inji:
|
|
|
| A% |
|
| A | ≥330 | ≥205 | 20 | An rufe |
| B | ≥415 | ≥240 | 20 | An rufe |
| C | ≥485 | ≥275 | 20 | An rufe |
Gwajin Kayayyakin Inji
Gwajin Tauri
Gwajin Lanƙwasa
Bututun da aka yi oda a ƙarƙashin wannan ƙa'ida zai dace da lanƙwasawa, lanƙwasawa, da ayyukan ƙirƙirar makamantan su, da kuma walda. Lokacin da za a yi walda da ƙarfe, ana tsammanin za a yi amfani da hanyar walda da ta dace da matakin ƙarfe da kuma amfanin da aka yi niyya ko sabis.
| Bututu marasa sumul na CS | Bututu mara sumul a China |
| Bututun Karfe na Carbon | Laushin Karfe Bututu |
| Bututun Karfe na Carbon | bututun ƙarfe mai ƙarfe |
| Mai Hayar Hannun Jari Mara Kyau | Bututun Layin Sumul |















