Manyan Masu Kera Bututun Karfe da Masu Kaya a China |

Menene tarin bututu?

Ana haɗa bututun da aka haɗa,welded karkaceor bututun ƙarfe mara sumulAna amfani da su don zurfafan tushe kuma ana amfani da su don canja wurin kaya daga gine-gine da sauran gine-gine zuwa zurfin yadudduka na ƙarƙashin ƙasa. Suna taimakawa wajen tsayayya da matsin lamba ta hanyar barin ɗaukar matsayi da gogayya a saman. Ana tura tarin bututu zuwa wurin da faranti ko maki kuma ana iya rufe su ko a buɗe su. Wasu tarin bututu suna cike da siminti don haɓaka ƙarfi da ƙarfin ɗaukar kaya. Wani lokaci, manyan tarin da suka fi kauri sun fi araha fiye da cike ƙananan tarin da suka fi siriri.

Aikace-aikace: • Tushen gini • Tushen gada • Tushen Babbar Hanya • Tushen tsarin ruwa • Tushen tashar jiragen ruwa • Tushen ginin ruwa • Tushen jirgin ƙasa • Tushen ginin filin mai

• Tushen hasumiyar sadarwa • Tushen ginshiƙi

Girman:Tubalan bututuAna samun su a girma dabam-dabam kuma suna iya jure nauyin kip 50 zuwa 500. Suna iya zama inci kaɗan zuwa ƙafa ƴan kaɗan a diamita. Girman da aka saba da shi ya kama daga inci 8 a diamita zuwa sama da inci 50 a diamita. Idan kuna neman siyan tarin bututu, bai kamata ku sami matsala wajen nemo zaɓuɓɓuka da yawa a cikin wannan kewayon ba, tare da mafi girman adadin zaɓuɓɓuka a cikin diamita daga 18 "zuwa 28". Ana iya haɗa tarin bututun tare don samar da tsarin tarin ƙafa ɗaruruwan tsayi.

Kamfanin ya gabatar da ayyukan tarin bututu da dama a Kanada. Ma'aunin shine API 5L PSLI GR.B. Girman shine 8"~48". Barka da abokan ciniki don yin shawarwari.

Tushen bututu
Mai ƙera bututun ƙarfe na Carbon LSAW

Lokacin Saƙo: Janairu-05-2024

  • Na baya:
  • Na gaba: