Bututun da aka haɗa da welded na tsawon lokacimuhimmin sashi ne a masana'antu da dama, ciki har da gini, mai da iskar gas, da ayyukan ƙasashen waje. Daga cikin nau'ikan bututun ƙarfe na carbon LSAW (Longitudinal Submerged Arc Welded) suna da shahara saboda ingancinsu mai kyau. An yi su dagaƙarfe API 5L,Waɗannan bututun suna da matuƙar ƙarfi kuma sun dace da amfani iri-iri.
Ɗaya daga cikin manyan fa'idodinbututun ƙarfe mai tsayi a ƙarƙashin ruwashine ƙarfinsa da taurinsa. Tsarin walda mai tsayi yana tabbatar da cewa walda mai ci gaba da ƙarfi, wanda ke ba bututun damar jure yanayin matsin lamba mai yawa. Bugu da ƙari, amfani da ƙarfe API 5L yana ƙara haɓaka halayen injina, yana mai da shi dacewa da yanayi mai wahala. Waɗannan bututun suna da ƙarfin juriya mai yawa da juriya mai kyau, wanda hakan ya sa suka dace da amfani na dogon lokaci a cikin mawuyacin yanayi.
Babban ƙa'idodin kamfaninmu sune: API 5L PSL1 da PSL2. ASTM A252,BS EN10210, BS EN10219Barka da zuwa kiran abokan ciniki, tattaunawar kasuwanci ta hanyar sadarwa.
Lokacin Saƙo: Nuwamba-02-2023