Manyan Masu Kera Bututun Karfe da Masu Kaya a China |

Bututun ƙarfe mai walda na LSAW: Siffofi da Tsarin Masana'antu

LSAW (Walda mai zurfi biyu a cikin ruwa)bututun ƙarfe na carbonwani nau'i ne nabututun SAWan yi shi da faranti na ƙarfe waɗanda aka yi su da zafi ta hanyar fasahar JCOE ko UOE. Fasahar JCOE tana wakiltar hanyoyin ƙirƙira da samarwa da ake amfani da su yayin ƙera su da kuma walda ta ciki da ta waje da faɗaɗa sanyi da ake yi bayan walda.

Idan aka kwatanta da UOEBututun ƙarfe na LSAW, Masu kera bututun LSAW a China na iya samar da ƙarin girma kamar haka: OD 406 mm – 1620 mm, kauri 6.35 mm – 60 mm, tsawon bututu 2 m – 18 m tare daBututun LSAWsamun fifiko.

Bututun da aka haɗa da LSAW
LSAW Carbon Bututu
  • Tsarin kera bututun ƙarfe na LSAW

LSAWbabban bututun ƙarfe mai diamitaAn bayyana tsarin masana'antu a cikin matakan da ke ƙasa:

 1. Binciken Faranti: Ana amfani da wannan don ƙera manyan haɗin LSAW masu diamita jim kaɗan bayan ya shiga layin samarwa wanda shine gwajin farko na cikakken allo na ultrasonic.

2. Niƙa: Injin da ake amfani da shi don niƙa yana yin wannan aikin ta hanyar farantin niƙa mai gefe biyu don biyan buƙatun faɗin farantin da gefunan da ke daidai da siffar da digiri.

3. Gefen da aka riga aka lanƙwasa: Ana samun wannan gefen ta hanyar amfani da injin da aka riga aka lanƙwasa a gefen farantin da aka riga aka lanƙwasa. Gefen farantin yana buƙatar cika buƙatun lanƙwasa.

4. Samarwa: Bayan matakin lanƙwasawa kafin a fara lanƙwasawa, a rabin farko na injin gyaran JCO, bayan an buga ƙarfe, ana matse shi cikin siffar "J" yayin da a ɗayan rabin farantin ƙarfe ɗaya ake lanƙwasa shi kuma a matse shi cikin siffar "C", sannan buɗewa ta ƙarshe ta samar da siffar "O".

5. Kafin walda: Wannan shine a yi amfani da bututun da aka haɗa da ƙarfe mai laushi don yin dinki madaidaiciya bayan an samar da shi sannan a yi amfani da dinkin walda na gas (MAG) don walda akai-akai.

6. Walda a ciki: Ana yin wannan ta amfani da walda mai waya da yawa da aka nutse a cikin ruwa (kimanin waya huɗu) a cikin bututun ƙarfe mai ɗaure madaidaiciya.

7. Walda ta Waje: Walda ta waje ita ce walda mai nau'ikan waya masu yawa da ke ƙarƙashin ruwa a ɓangaren waje na walda ta bututun ƙarfe na LSAW.

8. Gwajin Ultrasonic: A waje da ciki na bututun ƙarfe mai ɗaure madaidaiciya da kuma ɓangarorin kayan tushe an haɗa su da dubawa 100%.

9. Duba X-ray: Ana yin duba X-ray na masana'antu ta hanyar amfani da tsarin sarrafa hotuna don tabbatar da cewa akwai ƙarfin ganowa.

10. Faɗaɗawa: Wannan don yin walda mai zurfi a ƙarƙashin ruwa da kuma diamita na bututun ƙarfe madaidaiciya don inganta daidaiton girman bututun ƙarfe da kuma inganta rarraba damuwa a cikin bututun ƙarfe.

11. Gwajin Hydraulic: Ana yin wannan ne a kan injin gwajin hydraulic don ƙarfe bayan faɗaɗa gwajin tushen don tabbatar da cewa bututun ƙarfe ya cika buƙatun da aka buƙata tare da injin yana da ikon yin rikodi da adanawa ta atomatik.

12. Chamfering: Wannan ya ƙunshi duba bututun ƙarfe a ƙarshen dukkan aikin.

 

masu samar da bututun ƙarfe na lsaw
bututun LSAW en10210

Lokacin Saƙo: Nuwamba-14-2023

  • Na baya:
  • Na gaba: