Manyan Masu Kera Bututun Karfe da Masu Kaya a China |

Mafi ƙarancin Farashi don bututun ƙarfe na LSAW

Takaitaccen Bayani:

Girman: 355.6mm-1500mm

Kauri bango:8mm-80mm

Tsawon: 5.8m, 6m, 11.8m, 12m ko kuma an yi masa kwastomomi.

Ƙarshe: Ƙarshen da aka sassaka/babba

Surface: Bare/Baƙi/Varnish/3LPE/galvanized/A cewarbuƙatar abokin ciniki

Shiryawa: a cikin sako-sako

Sharuɗɗan biyan kuɗi: LC/TT/DP

 

Cikakken Bayani game da Samfurin

Kayayyaki Masu Alaƙa

Alamun Samfura

Domin cimma burin abokan ciniki da aka yi tsammani, yanzu muna da ma'aikatanmu masu ƙarfi don samar da mafi kyawun taimakonmu na gaba ɗaya wanda ya haɗa da tallan intanet, tallace-tallacen samfura, ƙirƙira, kerawa, sarrafawa mai kyau, tattarawa, adanawa da jigilar kayayyaki don Mafi ƙarancin Farashi don Jirgin LSAW na Carbon Steel. Domin cimma fa'idodi na biyu, kasuwancinmu yana haɓaka dabarunmu na duniya baki ɗaya dangane da sadarwa da abokan ciniki na ƙasashen waje, isar da sauri, babban haɗin gwiwa mai kyau da dogon lokaci.
Domin cika burin abokan ciniki da aka yi tsammani, yanzu muna da ma'aikatanmu masu ƙarfi don samar da mafi kyawun taimakonmu na gaba ɗaya wanda ya haɗa da tallan intanet, tallace-tallacen samfura, ƙirƙira, kerawa, sarrafawa mai kyau, tattarawa, adanawa da jigilar kayayyaki donBututun LSAW na Carbon Karfe na China da Bututun Carbon Ms Mai SauƙiDomin mu bar abokan ciniki su ƙara amincewa da mu kuma su sami sabis mafi daɗi, muna gudanar da kamfaninmu da gaskiya, gaskiya da inganci mafi kyau. Mun yi imani da cewa farin cikinmu ne mu taimaka wa abokan ciniki su gudanar da kasuwancinsu cikin nasara, kuma shawarwarinmu na ƙwararru da sabis ɗinmu na iya haifar da zaɓi mafi dacewa ga abokan ciniki.
Kera: Bututun ƙarfe na LSAW (JCOE).

Girman:OD: 323.8~1500mm KYAU: 6~40mm.

Maki:S275J0H, S275J2H, S355J0H, S355J2H, S355J2H, da sauransu.

Tsawon:6M ko tsawon da aka ƙayyade kamar yadda ake buƙata.

Ƙarshe:Ƙarshen da aka sassaka, Ƙarshen da aka sassaka.

EN10219 S355J0H (1)
EN10219 S355J0H (3)
EN10219 S355J0H (2)

Sinadaran sinadarai - kauri bango ≤40mm

Karfe Grade

% ta taro, matsakaicin

Sunan Karfe

Lambar Karfe

C

Si

Mn

P

S

N

≤40 >40≤120

S355J0H

1.0547

0.22

0.22

0.55

1.60

0.035

0.035

0.009

ABUBUWAN INJI NA LSAW (JCOE) BUTUTAN KARFE ≤40mm

Karfe Grade

Ƙarfin Mafi ƙarancin Yawa (Mp)

Ƙarfin Taurin Kai (Mp)

Mafi ƙarancin tsawaitawa %

Mafi ƙarancin Tasirin J

Kauri da aka ƙayyade (mm)

Kauri da aka ƙayyade (mm)

Kauri da aka ƙayyade (mm)

A zafin jiki na gwaji na

Sunan Karfe

Lambar Karfe

≤16

>16≤40

≤3

>3

≤40

≤40

-20℃

0℃

20℃

S335J0H

1.0547

355

345

510-580

470-630

20

-

27

-

 

Ƙayyadewa

OD≤2500mm WT≤120mm

OD

±1% Mafi ƙaranci:±0.5mm,Matsakaicin:±10mm

WT

-10%

Nauyi

±6%

Tsawon

Tsawon Tsawon

4m≤L≤6m

±500mm

Tsawon da aka Kayyade

4m≤L≤6m

+10mm

−6m

+15mm

Tsayin dutsen walda don sassan ramin da aka ƙera a cikin baka

Lokacin da WT≤14.2, tsayin bead ɗin walda≤3.5

Lokacin da WT >14.2, tsayin dutsen da aka haɗa ≤4.8

1. Adadi (ƙafafu, mita, ko adadin tsayi).

2. Sunan kayan (LSAW bututun ƙarfe ).

3. Daraja.

4. Kera.

5. Girman (diamita na waje ko ciki, kauri na bango na yau da kullun).

6. Tsawon (takamaiman ko bazuwar).

7. Bukatun zaɓi.

1. Tsarin ƙarfe, misali EN10219-S355J0H.

2. Sunan masana'anta ko alamar kasuwanci.

3. Girman (OD, WT, tsawon).

4. Daraja.

5. Nau'in bututu (F, E, ko S).

6. Lambar Zafi.

7. Duk wani ƙarin bayani da aka ƙayyade a cikin odar siye.

● Bututu mara siffa ko kuma shafa Baƙi/Mai launi (wanda aka keɓance shi);

● A cikin sako-sako;

● Duk ƙarshen biyu tare da masu kare ƙarshen;

● Ƙarshen fili, ƙarshen bevel;

● Alamar. Domin cika burin abokan ciniki da aka yi tsammani, yanzu muna da ma'aikatanmu masu ƙarfi don samar da mafi kyawun taimakonmu na gaba ɗaya wanda ya haɗa da tallan intanet, tallace-tallacen samfura, ƙirƙira, kerawa, sarrafawa mai kyau, tattarawa, adanawa da jigilar kayayyaki akan Mafi ƙarancin Farashi don Carbon Steel LSAW Tube Black Carbon Ms Mild Welded Casing LSAW Carbon Steel Bututu, Domin cimma fa'idodi na biyu, kasuwancinmu yana haɓaka dabarunmu na duniya baki ɗaya dangane da sadarwa da abokan ciniki na ƙasashen waje, isarwa cikin sauri, babban haɗin gwiwa mai kyau da dogon lokaci.
Mafi ƙarancin Farashi gaBututun LSAW na Carbon Karfe na China da Bututun Carbon Ms Mai SauƙiDomin mu bar abokan ciniki su ƙara amincewa da mu kuma su sami sabis mafi daɗi, muna gudanar da kamfaninmu da gaskiya, gaskiya da inganci mafi kyau. Mun yi imani da cewa farin cikinmu ne mu taimaka wa abokan ciniki su gudanar da kasuwancinsu cikin nasara, kuma shawarwarinmu na ƙwararru da sabis ɗinmu na iya haifar da zaɓi mafi dacewa ga abokan ciniki.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • ASTM A252 GR.3 Bututun Karfe na Carbon LSAW (JCOE) na Tsarin ASTM A252 GR.3

    BS EN10210 S275J0H LSAW(JCOE) Bututun Karfe

    ASTM A671/A671M LSAW Karfe bututu

    ASTM A672 B60/B70/C60/C65/C70 LSAW Carbon Karfe Bututu

    API 5L X65 PSL1/PSL 2 LSAW Bututun Karfe na Carbon / API 5L Grade X70 LSAW Bututun Karfe

    EN10219 S355J0H Bututun Karfe na LSAW (JCOE)

    Kayayyaki Masu Alaƙa